Nếu không vào được website, vui lòng thử địa chỉ khác: ibongda1.com, ibongda2.com, ibongda3.com,...
ĐẶT CƯỢC FB88 CƯỢC FB88

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

21

Thứ ba

22

Thứ tư

23

Thứ năm

24

Thứ sáu

25

Thứ bảy

26

Chủ nhật

27

Thứ hai

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

14:30

Sichuan
Sichuan
Heilongjiang Lava Spring
Heilongjiang Lava Spring
League One - China PR

15:45

Kelantan United
Kelantan United
PBDKT T-Team
PBDKT T-Team
Premier League - Malaysia

16:00

Kyzyl-Zhar II
Kyzyl-Zhar II
Taraz Karatau
Taraz Karatau
First Division - Kazakhstan

16:30

Queensland Lions
Queensland Lions
Casuarina
Casuarina
Ffa Cup - Australia

16:30

Albany Creek Res.
Albany Creek Res.
St. George Willawong Res
St. George Willawong Res
Brisbane Reserves Premier League - Australia

16:45

SATYA SANSAR REALE FC
SATYA SANSAR REALE FC
NAWA IMADOL YC
NAWA IMADOL YC
Martyr's Memorial

17:00

Chertanovo
Chertanovo
Yenisey II
Yenisey II
Pfl - Russia

18:00

Sport Academy Kairat
Sport Academy Kairat
Aksu Stepnogorsk
Aksu Stepnogorsk
First Division - Kazakhstan

18:00

FK Qəbələ II
FK Qəbələ II
Neftchi II
Neftchi II
Birinci Dasta - Azerbaijan

18:35

Meizhou Hakka
Meizhou Hakka
Nanjing City
Nanjing City
League One - China PR

18:35

Guizhou Zhicheng
Guizhou Zhicheng
Nantong Zhiyun
Nantong Zhiyun
League One - China PR

18:45

Tampines Rovers
Tampines Rovers
Home United
Home United
S. League - Singapore

19:00

Şomuz Fălticeni
Şomuz Fălticeni
Voluntari
Voluntari
Romania Cup - Romania

19:00

Kolkheti Khobi
Kolkheti Khobi
Didube 2014
Didube 2014
Liga 3 - Georgia

19:00

Bristol City U23
Bristol City U23
Peterborough United U23
Peterborough United U23
Professional Development League - England

19:00

Aragvi Dusheti
Aragvi Dusheti
Varketili
Varketili
Liga 3 - Georgia

19:00

Queens Park Rangers U23
Queens Park Rangers U23
Coventry U23
Coventry U23
Professional Development League - England

19:30

Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
Al-Qasim
Al-Qasim
Iraqi League - Iraq

19:45

Rodopa Smolyan
Rodopa Smolyan
Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
Bulgarian Cup - Bulgaria

20:00

Moghayer Al Sarhan
Moghayer Al Sarhan
Dar Al Dawaa
Dar Al Dawaa
1st Division - Jordan

20:00

Levski Krumovgrad
Levski Krumovgrad
Tsarsko selo
Tsarsko selo
Bulgarian Cup - Bulgaria

20:00

Ruch Zdzieszowice
Ruch Zdzieszowice
Zagłębie Sosnowiec
Zagłębie Sosnowiec
Polish Cup - Poland

20:00

University of Pretoria
University of Pretoria
Cape Town All Stars
Cape Town All Stars
Gladafrica Championship - South Africa

20:00

Johor Darul Ta'zim II
Johor Darul Ta'zim II
Selangor United
Selangor United
Premier League - Malaysia

20:00

FCM Baia Mare
FCM Baia Mare
CSM Iaşi
CSM Iaşi
Romania Cup - Romania

20:30

Dugopolje
Dugopolje
Lokomotiva Zagreb
Lokomotiva Zagreb
Croatia Cup - Croatia

20:30

Vuteks-Sloga
Vuteks-Sloga
Istra 1961
Istra 1961
Croatia Cup - Croatia

20:30

Mladost Ždralovi
Mladost Ždralovi
Inter Zaprešić
Inter Zaprešić
Croatia Cup - Croatia

20:30

Polonia Środa
Polonia Środa
Jastrzębie
Jastrzębie
Polish Cup - Poland

21:00

Portuguesa W
Portuguesa W
RB Bragantino
RB Bragantino
Paulista Women - Brazil

21:00

Leixões U23
Leixões U23
Sporting Braga U23
Sporting Braga U23
Liga Revelacao U23 - Portugal

21:00

Fatih Karagümrük
Fatih Karagümrük
Antalyaspor
Antalyaspor
Super Lig - Turkey

21:30

Radnik Surdulica
Radnik Surdulica
Bačka Topola
Bačka Topola
Super Liga - Serbia

22:00

Juárez U20
Juárez U20
Atlético San Luis U20
Atlético San Luis U20
U20 League - Mexico

22:00

Primorac Biograd
Primorac Biograd
Hajduk Split
Hajduk Split
Croatia Cup - Croatia

22:00

Vysočina Jihlava
Vysočina Jihlava
Pardubice
Pardubice
Czech Cup - Czech Republic

22:30

Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
Lechia Gdańsk
Lechia Gdańsk
Polish Cup - Poland

22:45

Petrolul 52
Petrolul 52
U Craiova 1948
U Craiova 1948
Romania Cup - Romania

23:00

Peresvet Podolsk
Peresvet Podolsk
Kolomna
Kolomna
Pfl - Russia

23:00

Kalisz
Kalisz
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
Polish Cup - Poland

23:00

Benevento
Benevento
Cittadella
Cittadella
Serie B - Italy

23:30

Radnički Niš
Radnički Niš
Metalac GM
Metalac GM
Super Liga - Serbia

23:30

Kapfenberger SV
Kapfenberger SV
Austria Wien
Austria Wien
Austrian Cup - Austria

00:00

Helsingborg
Helsingborg
Jönköpings Södra
Jönköpings Södra
Superettan - Sweden

00:00

Beşiktaş
Beşiktaş
Adana Demirspor
Adana Demirspor
Super Lig - Turkey

00:00

Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
Sivasspor
Sivasspor
Super Lig - Turkey

00:00

Blau-Weiß Linz
Blau-Weiß Linz
TWL Elektra
TWL Elektra
Austrian Cup - Austria

00:00

Floridsdorfer AC
Floridsdorfer AC
Treibach
Treibach
Austrian Cup - Austria

00:00

Amstetten
Amstetten
Wacker Innsbruck
Wacker Innsbruck
Austrian Cup - Austria

00:00

Wolfsberger AC
Wolfsberger AC
Siegendorf
Siegendorf
Austrian Cup - Austria

00:30

Getafe
Getafe
Atlético Madrid
Atlético Madrid
La Liga - Spain

01:00

Votuporanguense
Votuporanguense
Velo Clube
Velo Clube
Copa Paulista - Brazil

01:00

Botafogo SP II
Botafogo SP II
Comercial
Comercial
Copa Paulista - Brazil

01:00

IJsselmeervogels
IJsselmeervogels
Sportlust '46
Sportlust '46
KNVB Beker - Netherlands

01:00

Sparta Nijkerk
Sparta Nijkerk
Sliedrecht
Sliedrecht
KNVB Beker - Netherlands

01:00

Quick Boys
Quick Boys
Rijnsburgse Boys
Rijnsburgse Boys
KNVB Beker - Netherlands

01:00

Cambridge United
Cambridge United
Tottenham U21
Tottenham U21
EFL Trophy - England

01:00

São Bento
São Bento
XV de Piracicaba
XV de Piracicaba
Copa Paulista - Brazil

01:00

Sapucaiense
Sapucaiense
Novo Hamburgo
Novo Hamburgo
Copa Gaúcha - Brazil

01:00

São Bernardo
São Bernardo
EC São Bernardo
EC São Bernardo
Copa Paulista - Brazil

01:00

Doncaster Rovers
Doncaster Rovers
Manchester City U21
Manchester City U21
EFL Trophy - England

01:00

Grenoble Foot 38
Grenoble Foot 38
Nancy
Nancy
Ligue 2 - France

01:00

Le Havre
Le Havre
Quevilly Rouen
Quevilly Rouen
Ligue 2 - France

01:00

Bradford City
Bradford City
Manchester United U21
Manchester United U21
EFL Trophy - England

01:00

Śląsk Wrocław II
Śląsk Wrocław II
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
Polish Cup - Poland

01:30

Mioveni
Mioveni
Rapid Bucuresti
Rapid Bucuresti
Romania Cup - Romania

01:30

Jersey Bulls
Jersey Bulls
Mole Valley SCR
Mole Valley SCR
FA Cup - England

01:45

Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
Morecambe
Morecambe
League One - England

01:45

Gillingham
Gillingham
Charlton Athletic
Charlton Athletic
League One - England

01:45

Portsmouth
Portsmouth
Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
League One - England

01:45

Fiorentina
Fiorentina
Inter Milan
Inter Milan
Serie A - Italy

01:45

United of Manchester
United of Manchester
Blyth Spartans
Blyth Spartans
FA Cup - England

01:45

Spennymoor Town
Spennymoor Town
Fylde
Fylde
FA Cup - England

01:45

Kettering Town
Kettering Town
Spalding United
Spalding United
FA Cup - England

01:45

Needham Market
Needham Market
East Thurrock United
East Thurrock United
FA Cup - England

01:45

Stowmarket Town
Stowmarket Town
AFC Sudbury
AFC Sudbury
FA Cup - England

01:45

St Albans City
St Albans City
Concord Rangers
Concord Rangers
FA Cup - England

01:45

Leiston
Leiston
Kings Langley
Kings Langley
FA Cup - England

01:45

Hemel Hempstead Town
Hemel Hempstead Town
Ware
Ware
FA Cup - England

01:45

Farnborough
Farnborough
Metropolitan Police FC
Metropolitan Police FC
FA Cup - England

01:45

Corinthian-Casuals
Corinthian-Casuals
Leatherhead
Leatherhead
FA Cup - England

01:45

Queens Park Rangers
Queens Park Rangers
Everton
Everton
Carabao Cup - England

01:45

Chippenham Town
Chippenham Town
Poole Town
Poole Town
FA Cup - England

01:45

Preston North End
Preston North End
Cheltenham Town
Cheltenham Town
Carabao Cup - England

01:45

Hereford
Hereford
Lymington Town
Lymington Town
FA Cup - England

01:45

Brentford
Brentford
Oldham Athletic
Oldham Athletic
Carabao Cup - England

01:45

Wigan Athletic
Wigan Athletic
Sunderland
Sunderland
Carabao Cup - England

01:45

Sheffield United
Sheffield United
Southampton
Southampton
Carabao Cup - England

01:45

Man City
Man City
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
Carabao Cup - England

02:15

Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
Vitória Guimarães
Vitória Guimarães
League Cup - Portugal

03:00

Athletic Club
Athletic Club
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
La Liga - Spain

03:00

Levante
Levante
Celta de Vigo
Celta de Vigo
La Liga - Spain

03:30

Ayacucho
Ayacucho
Alianza Atlético
Alianza Atlético
Primera Division - Peru

05:00

Georgia State
Georgia State
Davidson
Davidson
NCAA MEN'S SOCCER

05:00

Furman
Furman
UNC Asheville
UNC Asheville
NCAA MEN'S SOCCER

05:00

Brasil de Pelotas
Brasil de Pelotas
CRB
CRB
Serie B - Brazil

05:00

Sampaio Corrêa
Sampaio Corrêa
Brusque
Brusque
Serie B - Brazil

05:00

Alamal Atbara
Alamal Atbara
Al Hilal Omdurman
Al Hilal Omdurman
Sudan Premier League - Sudan

06:00

Clemson
Clemson
UNC Greensboro
UNC Greensboro
NCAA MEN'S SOCCER

06:00

Deportivo Llacuabamba
Deportivo Llacuabamba
Unión Comercio
Unión Comercio
Segunda Division - Peru

06:30

Sportivo Ameliano
Sportivo Ameliano
Independiente FBC
Independiente FBC
Copa Paraguay - Paraguay

07:00

Duros del Balón
Duros del Balón
El Nacional
El Nacional
Primera B - Ecuador

07:00

Central Arkansas
Central Arkansas
Saint Louis
Saint Louis
NCAA MEN'S SOCCER

07:00

Northwestern
Northwestern
FC Indiana
FC Indiana
College Soccer

07:05

Cancún
Cancún
Universidad Guadalajara
Universidad Guadalajara
Liga de Expansión MX - Mexico

07:30

Vila Nova
Vila Nova
Confiança
Confiança
Serie B - Brazil

08:30

Atlético Grau
Atlético Grau
Carlos Stein
Carlos Stein
Segunda Division - Peru

09:00

Juárez
Juárez
Atlético San Luis
Atlético San Luis
Liga MX - Mexico

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại ibongda3.com

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên toàn thế giới quan tâm. Mỗi năm, có hàng ngàn giải đấu lớn nhỏ trên khắp hành tinh. Vậy, làm sao để người hâm mộ có thể theo dõi các trận cầu đỉnh cao? Nắm bắt thực tế này, ibongdaTV cho ra đời chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá tối nay để khán giả tiện lợi hơn trong quá trình thưởng thức bóng đá.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận cầu sẽ được chuyên trang ibongda cập nhật một cách chi tiết và cụ thể, sắp xếp nội dung khoa học để quý độc giả tiện theo dõi.

  • Ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá của chúng tôi sẽ sắp xếp theo thứ tự: thời gian (tháng, ngày, thứ) rồi xuống dưới sẽ là thời gian, trận cầu của 2 đội bóng và giải đấu. Hơn nữa, bạn cũng có thể xem lịch bóng đá, thông tin về thời gian, ngày giờ của hầu hết các trận diễn hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

  • Để xem được trận cầu đang và sắp diễn ra hôm nay và rạng sáng ngày mai thì bạn chỉ cần vào chuyên mục Lịch thi đấu rồi nhấn vào chữ Trực tiếp là có thể theo dõi. Chúng tôi đảm bảo hệ thống link xem sẽ mượt nhất với chất lượng full HD. Đặc biệt, vừa xem quý khán giả cũng có thể bình luận và thể hiện niềm đam mê với cộng đồng yêu bóng đá.

  • Nếu muốn lựa chọn cuộc đối đầu giữa 2 đội bóng yêu thích để soi kèo nhà cái theo ngày thì chỉ cần nhấp vào ngày bạn muốn xem. Tại đây sẽ có link xem ở chữ Trực tiếp nếu trận cầu diễn ra. Trước thời gian diễn ra của 2 đội bóng đá thì bạn cũng có thể nhấn vào Lịch thi đấu và xem thông tin của trận cầu như: lịch sử đối đầu của 2 đội ở giải bóng đá hiện tại của 6 trận gần đây nhất. Đội ngũ nhân viên của ibongda1 cũng sẽ cập nhật và thống kê về tỷ lệ thắng, hòa, thua của 2 đội bóng.

Lịch thi đấu bóng đá tất cả giải đấu trên thế giới

  • Chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá trên chuyên trang Sưu tầm link sopcast xem bóng đá trực tiếp của IbongdaTV cũng sẽ cập nhật nhanh chóng, đầy đủ và chính xác nhất. Tất cả các giải bóng đá lớn hàng đầu trên thế giới hôm nay và ngày mai như Ngoại Hạng Anh, League 1, Serie A, Bundesliga, La Liga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, ...

  • Chúng tôi cũng luôn liên tục cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai nổi bật bao gồm giải bóng đá hàng đầu châu Âu: Ngoại Hạng Anh, Pháp, Đức, Ý, Italia, Tây Ban Nha, Cúp FA... cập nhật liên tục suốt 24h.

  • Chuyên trang nhằm mục đích sưu tầm tất cả các link xem bóng đá trực tiếp hôm nay, lịch ngày mai, ngày kia cũng như lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên nhiều kênh truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số hôm nay, HN1, HN2, HTV7, HTV9… được tổng hợp đầy đủ, nhanh chóng và update liên tục theo từng giây, từng phút.

  • Lịch bóng đá hôm nay trên ibongda1 luôn được cập nhật đầy đủ chính xác thời gian diễn ra, thông tin 2 đội bóng để khán giả tiện theo dõi và hưởng thức theo cách riêng của mỗi người.

  • IbongdaTV thiết kế nội dung sắp xếp ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá vô cùng đặc biệt. Quý độc giả sẽ thấy rõ thời gian ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải bóng đá để có thể thưởng thức theo vòng đấu: từ vòng khai mạc, cho đến vòng 2, 3, 4... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết và chung kết giúp quý độc giả tiện lợi hơn để xem lịch các trận cầu đỉnh cao và sắp xếp thời gian một cách dễ dàng và thuận tiện nhất.

  • Ngoài ra, với tính năng xem lại thì quý độc giả cũng có thể thưởng thức những trận cầu đã bỏ lỡ ở hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.

Với Lịch thi đấu bóng đá trên ibongda3.com sẽ đưa bạn hòa mình vào thế giới bóng đá trực tuyến đầy đẳng cấp và thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc bạn có những phút giây xem và thưởng thức bóng đá tuyệt vời sau những giờ làm việc căng thẳng!

Ẩn bớt

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại ibongda3.com

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên ... Xem thêm